SANGODA

Uwekaji Ghala na Usambazaji

Hifadhi salama ya kuaminika (Bonded and Non-bonded) jijini Dar es Salaam. Usimamizi wa hesabu ya bidhaa na usa...

Uwekaji Ghala na Usambazaji

Hifadhi salama ya kuaminika (Bonded and Non-bonded) jijini Dar es Salaam. Usimamizi wa hesabu ya bidhaa na usambazaji wa mwisho.

Vituo vyetu vina vifaa vya kushughulikia aina mbalimbali za mizigo, kutoa suluhisho salama za uhifadhi wa muda mfupi na mrefu.

  • Maghala yaliyo na dhamana (Bonded)
  • Usimamizi wa stoo na upakiaji mizigo
  • Ulinzi wa uhakika masaa 24/7
Uwekaji Ghala na Usambazaji

Faida Muhimu

Jinsi Inavyofanya Kazi

01. Maombi

Wasiliha maelezo ya mzigo wako.

02. Mpango

Tunatengeneza njia bora zaidi.

03. Utekelezaji

Mzigo wako unasafirishwa kwa usalama.

04. Uwasilishaji

Kufika kwa wakati uliopangwa.

Je, Upo Tayari Kusafirisha?

Pata pendekezo kamili la usafirishaji kutoka kwa wataalamu wetu leo.