SANGODA

Usafirishaji wa Mizigo ya Anga

Usafirishaji wa haraka wa mizigo ya anga kupitia JNIA. Tunashirikiana na mashirika makubwa ya ndege ili kuhaki...

Usafirishaji wa Mizigo ya Anga

Usafirishaji wa haraka wa mizigo ya anga kupitia JNIA. Tunashirikiana na mashirika makubwa ya ndege ili kuhakikisha mzigo wako unafika kwa wakati.

Chagua kutoka kwenye huduma za kawaida, express, na ndege za kukodi (charter) kwa urahisi na kasi ya kuiunganisha Tanzania na Dunia.

  • Chaguo la haraka (Express) na kawaida
  • Mipangilio ya ndege za kukodi
  • Mtandao wa uwasilishaji mlangoni (Door-to-door)
Usafirishaji wa Mizigo ya Anga

Faida Muhimu

Jinsi Inavyofanya Kazi

01. Maombi

Wasiliha maelezo ya mzigo wako.

02. Mpango

Tunatengeneza njia bora zaidi.

03. Utekelezaji

Mzigo wako unasafirishwa kwa usalama.

04. Uwasilishaji

Kufika kwa wakati uliopangwa.

Je, Upo Tayari Kusafirisha?

Pata pendekezo kamili la usafirishaji kutoka kwa wataalamu wetu leo.