SANGODA
Viwanda Tunavyohudumia
Suluhisho maalum za usambazaji kwa mahitaji magumu ya tasnia.
Uchimbaji Madini
Usafiri salama kwa madini, mitambo, na vilipuzi kwa uangalizi maalum.
Pata suluhisho la tasnia →Kilimo na Chakula
Ugavi wa baridi kwa bidhaa zinazoharibika.
Pata suluhisho la tasnia →Viwanda
Uwasilishaji wa vifaa ghafi na usambazaji wa bidhaa zilizokamilika.
Pata suluhisho la tasnia →Nishati na Mafuta
Suluhisho la vifaa vya mafuta, nishati mbadala na miundombinu.
Pata suluhisho la tasnia →Dawa
Usafiri uliothibitishwa wa DGN kwa vifaa vya matibabu.
Pata suluhisho la tasnia →Bidhaa za Rejareja
Usambazaji wa haraka wa bidhaa za walaji.
Pata suluhisho la tasnia →