SANGODA

Usafirishaji wa Nchi Kavu

Usafirishaji wa barabara kuvuka mipaka kote Tanzania, Kenya, Uganda, DRC, Rwanda, Zambia na kwingineko....

Usafirishaji wa Nchi Kavu

Usafirishaji wa barabara kuvuka mipaka kote Tanzania, Kenya, Uganda, DRC, Rwanda, Zambia na kwingineko.

Magari yetu yanayofuatiliwa na GPS pamoja na madereva wazoefu yanahakikisha usafirishaji wa uhakika wa mizigo (FTL na LTL).

  • Magari yanayofuatiliwa na mfumo wa GPS
  • Wataalamu wa sheria za mipakani
  • Unyumbufu wa FTL na LTL
Usafirishaji wa Nchi Kavu

Faida Muhimu

Jinsi Inavyofanya Kazi

01. Maombi

Wasiliha maelezo ya mzigo wako.

02. Mpango

Tunatengeneza njia bora zaidi.

03. Utekelezaji

Mzigo wako unasafirishwa kwa usalama.

04. Uwasilishaji

Kufika kwa wakati uliopangwa.

Je, Upo Tayari Kusafirisha?

Pata pendekezo kamili la usafirishaji kutoka kwa wataalamu wetu leo.