SANGODA

Huduma za Mizigo ya Bahari

Usafirishaji wa makontena (FCL na LCL) kutoka bandari ya Dar es Salaam kwenda vituo 250+ duniani. Tunasimamia ...

Huduma za Mizigo ya Bahari

Usafirishaji wa makontena (FCL na LCL) kutoka bandari ya Dar es Salaam kwenda vituo 250+ duniani. Tunasimamia uwekaji nafasi(booking) na uratibu wa bandari.

Iwe unaingiza malighafi au kusafirisha bidhaa za kilimo, suluhisho zetu za mizigo ya bahari zimeundwa kukidhi ujazo na bajeti yako.

  • Chaguo la Kontena Kamili (FCL) na LCL
  • Msaada kamili wa uondoaji forodha
  • Ufuatiliaji wa kontena wakati halisi
Huduma za Mizigo ya Bahari

Faida Muhimu

Jinsi Inavyofanya Kazi

01. Maombi

Wasiliha maelezo ya mzigo wako.

02. Mpango

Tunatengeneza njia bora zaidi.

03. Utekelezaji

Mzigo wako unasafirishwa kwa usalama.

04. Uwasilishaji

Kufika kwa wakati uliopangwa.

Je, Upo Tayari Kusafirisha?

Pata pendekezo kamili la usafirishaji kutoka kwa wataalamu wetu leo.