SANGODA

Ulinzi wa Chapa

Kulinda Utambulisho wa SANGODA

1. Chapa Yetu

Jina la SANGODA, nembo, mpangilio wa rangi (Navy Blue na Amber/Gold), na utambulisho wa kibiashara unaohusiana ni alama za biashara zilizosajiliwa na mali ya kiakili ya Sangoda Investment Company Limited. Tunachukulia kwa uzito ulinzi wa chapa yetu ili kudumisha uaminifu na ubora katika tasnia ya usafirishaji mizigo.

2. Matumizi Yanayoruhusiwa

Unaweza kutumia rasilimali za chapa ya SANGODA ikiwa tu:

  • Ni wakala aliyeidhinishwa, mshirika, au mtoa huduma aliye na mkataba uliotiwa saini
  • Ni mwandishi wa habari au mtaalamu wa vyombo vya habari anayeitaja SANGODA katika muktadha wa uhariri
  • Umepokea idhini ya maandishi ya awali kutoka kwa timu yetu ya masoko

3. Matumizi Yaliyopigwa Marufuku

LAZIMA USITUMIE chapa, jina, au nembo ya SANGODA kwa:

  • Kujiwakilisha kama SANGODA au kampuni husika bila uidhinishaji
  • Kuunda mkanganyiko katika soko kupitia chapa au majina ya vikoa yanayofanana
  • Kutangaza huduma shindani za usafirishaji au logistiki
  • Kidokezo cha kuidhinisha au ushirikiano bila makubaliano yaliyotiwa saini
  • Kutumia kwa namna yoyote ambayo inaweza kudhalilisha au kuharibu sifa ya SANGODA

4. Uigaji Mtandaoni

Tunafuatilia kikamilifu tovuti za ulaghai, akaunti za mitandao ya kijamii, na anwani za barua pepe zinazoiga SANGODA. Iwapo utapokea mawasiliano yoyote yanayodai kuwa kutoka kwa SANGODA ambayo yanaonekana kutiliwa shaka, tafadhali thibitisha kwa kuwasiliana nasi moja kwa moja kwa info@sitl.co.tz au kupiga simu +255 689 831 986.

5. Kuripoti Ukiukwaji

Ukigundua matumizi yoyote yasiyoidhinishwa ya chapa au jina la SANGODA, tafadhali ripoti mara moja kwa:

Tutachunguza ripoti zote na kuchukua hatua stahiki zikiwemo arifa za kusitisha na kuacha au taratibu za kisheria inapobidi.

6. Washirika Walioidhinishwa

Washirika walioidhinishwa wa SANGODA wanaweza kuonyesha beji iliyoteuliwa ya "Wakala Aliyeidhinishwa" kama inavyotolewa na timu yetu. Beji hii lazima itumike haswa jinsi ilivyotolewa na haifai kubadilishwa. Kwa maswali ya washirika, wasiliana nasi kwa info@sitl.co.tz.