SANGODA

Sera ya Faragha

Ilisasishwa mwisho: 1 January 2023

1. Sisi ni Nani

Sangoda Investment Company Limited ("SANGODA", "sisi") ni kampuni ya usafirishaji mizigo na logistiki iliyosajiliwa nchini Tanzania. Tumejitolea kulinda faragha na usalama wa data za kibinafsi tunazoshughulikia.

2. Data Tunazokusanya

Tunaweza kukusanya na kuchakata makundi yafuatayo ya data za kibinafsi:

  • Identity Data: jina, cheo cha kazi, jina la kampuni
  • Contact Data: barua pepe, nambari ya simu, anwani ya posta
  • Transaction Data: maelezo ya usafirishaji, ankara, na malipo
  • Technical Data: anwani ya IP, aina ya kivinjari, kurasa zilizotembelewa, vidakuzi
  • Communications: barua pepe, nukuu, na jumbe unazotutumia

3. Jinsi Tunavyotumia Data Yako

Tunatumia data yako kwa:

  • Kupanga na kutekeleza huduma za usafirishaji mizigo na logistiki
  • Kuchakata malipo na kudhibiti akaunti
  • Kuwasiliana masasisho ya huduma, nukuu, na ufuatiliaji wa mizigo
  • Kuzingatia wajibu wa forodha, kodi, na udhibiti
  • Kuboresha tovuti na huduma zetu (kwa kutumia uchanganuzi usiotambulisha mtu)
  • Kutuma mawasiliano ya masoko ambapo umetoa idhini

4. Msingi wa Kisheria wa Kuchakata

Tunachakata data za kibinafsi kwa misingi halali ifuatayo: utekelezaji wa mkataba, kufuata wajibu wa kisheria, maslahi yetu ya kibiashara halali, na ikiwezekana, idhini yako wazi.

5. Kushiriki Data

Tunashiriki data za kibinafsi tu na wahusika wengine ambao ni muhimu ili kutoa huduma zetu, ikijumuisha wabebaji, njia za meli, mamlaka za forodha, wakala wa serikali, na wanaochakata malipo. Hatuuzi data zako za kibinafsi kwa wahusika wengine.

6. Uhamisho wa Kimataifa

Kama msafirishaji mizigo wa kimataifa, data yako inaweza kuhamishwa kwenda nchi zilizo nje ya Tanzania ili kuchakata usafirishaji wako. Tunachukua tahadhari stahiki kuhakikisha uhamishaji kama huo unazingatia sheria zinazotumika za ulinzi wa data.

7. Uhifadhi wa Data

Tunahifadhi data za kibinafsi kwa muda mrefu inavyohitajika kutimiza madhumuni yaliyoelezwa katika Sera hii, au kama inavyotakiwa na sheria (kawaida miaka 7 kwa rekodi za kifedha na usafirishaji chini ya sheria za Tanzania).

8. Haki Zako

Una haki ya:

  • Kufikia data za kibinafsi tunazoshikilia kukuhusu
  • Kuomba kusahihishwa kwa data zisizo sahihi
  • Kuomba kufutwa (ambapo hakuna wajibu wa kisheria wa kuhifadhi)
  • Kupinga au kuzuia uchakataji
  • Kuondoa idhini wakati wowote (ambapo uchakataji unatokana na idhini)

9. Vidakuzi

Tunatumia vidakuzi na teknolojia sawa za ufuatiliaji. Tafadhali rejelea Sera Yetu ya Vidakuzi kwa maelezo.

10. Mawasiliano

Kwa maswali yanayohusiana na faragha au kutekeleza haki zako, tafadhali wasiliana nasi kupitia info@sitl.co.tz au tuandikie kupitia Mtaa wa Lumumba, Dar es Salaam, Tanzania.