SANGODA

Kuhusu SANGODA

Mshirika Wako wa Kuaminika wa Mizigo Afrika Mashariki

Kufafanua upya Ubora wa Usafirishaji

Iliyoanzishwa Dar es Salaam, SANGODA imekua na kuwa kampuni inayoongoza ya usafirishaji ikitoa suluhisho kamili za vifaa zinazounganisha Tanzania na ulimwengu.

Dhamira Yetu

Kutoa huduma za usafirishaji wa mizigo wa kiwango cha dunia ambazo zinaweza kuwezesha biashara Tanzania na Afrika Mashariki kufanya biashara kimataifa kwa ujasiri.

Maono Yetu

Kuwa kampuni inayoaminika zaidi ya usafirishaji mizigo Afrika Mashariki, inayotambuliwa kwa ubora, uadilifu na uvumbuzi.

SANGODA Cargo Operations
2022
Imeanzishwa
150+
Wafanyakazi
250+
Bandari Ulimwenguni
98%
Uhifadhi wa Wateja