SANGODA

Uondoaji Forodha (Clearing)

Mawakala wa forodha walioidhinishwa katika bandari ya Dar es Salaam na uwanja wa ndege. Tunasimamia nyaraka za...

Uondoaji Forodha (Clearing)

Mawakala wa forodha walioidhinishwa katika bandari ya Dar es Salaam na uwanja wa ndege. Tunasimamia nyaraka za TRA na kutolewa kwa mzigo haraka.

SANGODA inahakikisha mizigo yako inazingatia kanuni zote za Kitanzania, kupunguza ucheleweshaji na kuepuka faini kubwa.

  • Muunganiko wa moja kwa moja na mifumo ya TRA
  • Ushauri wa viwango vya ushuru
  • Kutolewa kwa mzigo kwa haraka
Uondoaji Forodha (Clearing)

Faida Muhimu

Jinsi Inavyofanya Kazi

01. Maombi

Wasiliha maelezo ya mzigo wako.

02. Mpango

Tunatengeneza njia bora zaidi.

03. Utekelezaji

Mzigo wako unasafirishwa kwa usalama.

04. Uwasilishaji

Kufika kwa wakati uliopangwa.

Je, Upo Tayari Kusafirisha?

Pata pendekezo kamili la usafirishaji kutoka kwa wataalamu wetu leo.