Sera ya Vidakuzi (Cookies)
Ilisasishwa mwisho: 1 January 2023
1. Vidakuzi ni Nini?
Vidakuzi ni faili ndogo za maandishi zinazowekwa kwenye kifaa chako unapotembelea tovuti. Husaidia tovuti kukumbuka mapendeleo yako, kupima utendaji, na kutoa uzoefu bora wa mtumiaji. Baadhi ya vidakuzi ni muhimu ili tovuti ifanye kazi; vingine ni vya hiari.
2. Jinsi Tunavyotumia Vidakuzi
Tovuti ya SANGODA inatumia makundi yafuatayo ya vidakuzi:
Vidakuzi Muhimu Kabisa
Vidakuzi hivi ni muhimu ili tovuti ifanye kazi na haviwezi kuzimwa. Vinajumuisha vidakuzi kwa ajili ya udhibiti wa kipindi, usalama, na usawazishaji wa mzigo. Hakuna idhini inayohitajika kwa vidakuzi hivi.
Vidakuzi vya Uchanganuzi
Tunatumia Google Analytics (GA4) kuelewa jinsi wageni wanavyoingiliana na tovuti yetu. Vidakuzi hivi hukusanya data zisizotambulisha mtu binafsi kuhusu kurasa zilizotembelewa, muda uliotumiwa kwenye tovuti, na vyanzo vya trafiki. Vidakuzi hivi huwashwa tu baada ya wewe kutoa idhini kupitia bango letu la vidakuzi.
| Jina la Kidakuzi | Mtoaji | Kusudi | Muda |
|---|---|---|---|
| _ga | Google Analytics | Hutofautisha watumiaji | Miaka 2 |
| _ga_* | Google Analytics | Hutunza hali ya kipindi | Miaka 2 |
| sangoda_cookie_consent | SANGODA | Huhifadhi uchaguzi wako wa idhini | Mwaka 1 |
Vidakuzi vya Utendaji
Vidakuzi hivi hukumbuka mapendeleo yako kama uteuzi wa lugha na hali ya giza/mwanga, kuwezesha uzoefu uliobinafsishwa katika vipindi vyote.
3. Kudhibiti Mapendeleo yako ya Vidakuzi
Unapotembelea tovuti yetu kwa mara ya kwanza, unawasilishwa na bango la idhini ya vidakuzi. Unaweza kuchagua "Kubali Yote" au "Kataa" vidakuzi vya hiari. Unaweza kubadilisha mapendeleo yako wakati wowote kwa kufuta vidakuzi vya kivinjari chako na kutembelea tovuti tena.
Pia unaweza kudhibiti vidakuzi kupitia mipangilio ya kivinjari chako. Kumbuka kuwa kuzima baadhi ya vidakuzi kunaweza kuathiri utendaji wa tovuti.
4. Vidakuzi vya Wahusika Wengine
Baadhi ya vidakuzi huwekwa na huduma za wahusika wengine zinazoonekana kwenye kurasa zetu. Hatudhibiti vidakuzi hivi. Tafadhali rejelea sera za faragha za wahusika wengine kwa maelezo zaidi (k.m., Google Privacy Policy).
5. Mawasiliano
Kwa maswali kuhusu matumizi yetu ya vidakuzi, wasiliana nasi kupitia info@sitl.co.tz.