Huduma
Suluhisho kamili la usafirishaji lililoundwa kwa biashara yako
Huduma za Mizigo ya Bahari
Usafirishaji wa makontena (FCL na LCL) kutoka bandari ya Dar es Salaam kwenda vituo 250+ duniani. Tunasimamia uwekaji nafasi(booking) na uratibu wa bandari.
Usafirishaji wa Mizigo ya Anga
Usafirishaji wa haraka wa mizigo ya anga kupitia JNIA. Tunashirikiana na mashirika makubwa ya ndege ili kuhakikisha mzigo wako unafika kwa wakati.
Usafirishaji wa Nchi Kavu
Usafirishaji wa barabara kuvuka mipaka kote Tanzania, Kenya, Uganda, DRC, Rwanda, Zambia na kwingineko.
Uondoaji Forodha (Clearing)
Mawakala wa forodha walioidhinishwa katika bandari ya Dar es Salaam na uwanja wa ndege. Tunasimamia nyaraka za TRA na kutolewa kwa mzigo haraka.
Uwekaji Ghala na Usambazaji
Hifadhi salama ya kuaminika (Bonded and Non-bonded) jijini Dar es Salaam. Usimamizi wa hesabu ya bidhaa na usambazaji wa mwisho.
Mizigo ya Mradi
Ushughulikiaji maalum wa mizigo mikubwa kupita kiasi (Heavy-lift & oversized). Tunasimamia huduma za logistiki kwa sekta za madini, nishati na miundombinu.